JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAJI
MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA BARIADI
Telegrams “MAJI Tel No: 028-2700204 S.L.P 64, Bariadi
Fax: 028-2700204, Baruapepe: mdbaruwasa@yahoo.com

MKATABA MDOGO WA AJIRA ZA MAFUNDI
KATI YA

MKURUGENZI MTENDAJI WA BARUWASA,
NA

NHANDI NG’HOLONGO SANDU S.L.P 308, ITILIMA

KAZI YA

KUSAFISHA ENEO LA KUJENGA NYUMBA YA MASHINE

KUJENGA NYUMBA YA MASHINE YA MAJI MOJA
KUJENGA WIGO KUZUNGUKA NYUMBA YA MASHINE YA MAJI

KUJENGA CHEMBA MOJA KATIKA MAENEO YA YOMA.
KUPAKA RANGI NYUMBA YA MACHINE NDANI NA NJE.
KUPIGA LIPU NJE NA NDANI YA NYUMBA YA
KUWEKA MFUMO WA UMEME KWENYE PAMPU

MKATABA NA.BRD/UWASA/PUMPH’SE/ 2021-2022/W/02

Novemba, 2021
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i s pHUMUNI YA MKATABA
¥ pkataba huu ni kwa ajili ya
/", kusafisha eneo la kujenga nyumba ya mashine
kujenga nyumba ya mashine ya maji moja
kujenga wigo kuzunguka nyumba ya mashine ya maji
kujenga chemba moja katika maeneo ya yoma .

kupaka rangi nyumba ya machine ndani na nje.
kupiga lipu nje na ndani ya nyumba ya mashine ya maji .
kuweka mfumo wa umeme kwenye pampu

2. MUDA WA UTEKELEZAJI WA KAZI
Kazi hii itafanyika kwa muda wa siku 30, ambapo itaanza tarehe

24/11/2021 na itakamilika tarehe 24/12/2021
MALIPO YA UTEKELEZAJI WA KAZI

a) Mwajiriwa atalipwa jumla ya kiasi cha Tshs 2,
utekelezaji wa mradi huu;

850,000/= kwa ajili ya

b) Malipo ya Mwajiriwa yatakuwa ni kwa fedha za kitanzania tu (Tanzanian

Shillings);
i ambayo italipwa

c) Malipo hayo yatalipwa aidha kwa fedha taslimu au hund

benki;
d) Malipo ya Mwajiriwa ya

yatalipwa ka
limia 20 ya kazi ya ujenz

talipwa kama ifuatavyo:
bla ya kazi kuanza Tsh 570,000/=

e Malipo ya awali
i wa nyumba ya

ambapo ni sawa na asi
pampu
e Malipo
ujenzi wa mashine Tsh 1,4
e Malipo ya awamu ya tatu na ya
kukamilisha kazi yote kwa mujibu wa m

855,000/= ambapo ni sawa na asilimia 30
e) Kabla ya malipo ya mwisho kufanyika, Mwajiriwa anapaswa kuwasilisha

taarifa zote zinazohitajika na kufanya marejesho ya vifaa vyote vya kazi na

fedha za mradi kama zitakuwepo.

ya awamu ya pili yatalipwa mara baada ya kukamilisha kazi ya
25,000/= ambapo ni sawa na asilimia 50
mwisho yatalipwa mara baada ya

kataba kiasi cha Tsh

3. HAKI NA WAJIBU WA MWAUJIRI
Mwajiri ambaye atawakilishwa na Msimamizi wa Kazi, atakuwa na wajibu

na majukumu yafuatayo:

» Kuhakikisha kuwa anate
kwenye madhumuni ya mkataba.

» Kuhakikisha kuwa anawajibika kufanya kila jambo ambalo kwa
ujumla wake litaleta mafanikio kwenye mradi atakaoujenga.

keleza ujenzi wa kazi zote kama ilivyoelezwa
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